Alamar:

Lokacin buɗe fayil ɗin PST mai lalacewa ko lalatacce tare da Microsoft Outlook, kuna ganin saƙon kuskure mai zuwa:

An gano kurakurai a cikin fayil xxxx.pst. Dakatar da Outlook da duk aikace-aikacen da aka kunna da wasiku, sannan amfani da kayan aikin Inbox na gyara (Scanpst.exe) don bincika da gyara kurakurai a cikin fayil ɗin. Don ƙarin bayani game da kayan aikin Inbox na gyara, duba Taimako.

inda 'xxxx.pst' shine sunan fayil ɗin Outlook PST da za'a buɗe.

Da ke ƙasa akwai samfurin hoto na saƙon kuskure:

An gano kurakurai

Daidaitaccen Bayani:

Fayil na PST ya ƙunshi sassa biyu, taken fayil, da ɓangaren bayanan mai zuwa. Rubutun fayil ɗin ya ƙunshi most muhimmin bayani game da dukkan fayil ɗin, kamar sa hannu na fayil, girman fayil, jituwa, da dai sauransu.

Lokacin da Microsoft Outlook ke ƙoƙarin buɗe fayil, zai fara karanta ɓangaren taken da tabbatar da bayaninsa, alal misali, sa hannu a fayil ɗin da kuma bayanin daidaito. Idan tabbaci ya gaza, zai ba da rahoton "Fayil xxxx.pst ba fayil na manyan fayiloli bane." kuskure. In ba haka ba, zai ci gaba da karanta sauran ɓangaren bayanan kuma idan akwai wasu kurakurai a wannan ɓangaren, zai ba da rahoton kuskuren da aka ambata a sama, kuma ya ba da shawarar ku yi amfani da Kayan aikin gyara akwatin saƙo (Scanpst.exe) don gyara shi.

Amma don most lokuta, hoton ba zai iya gyara kuskuren ba, kuma kuna buƙatar amfani da samfurinmu DataNumen Outlook Repair don gyara fayil ɗin PST mai lalata da magance matsalar.

Hakanan kuna iya ganin wannan kuskure lokacin da kuke amfani da Outlook 2002 ko ƙananan juzu'i da fayil ɗin PST>= 2GB iyakar girman fayil. Idan wannan haka ne, kawai DataNumen Outlook Repair zai iya taimaka maka.

Samfurin fayil:

Samfurin gurɓataccen fayil ɗin PST wanda zai haifar da kuskure. Dubawa_2.pst

Fayil din ya dawo dasu DataNumen Outlook Repair: Outlook_2_ gyarawa.pst

References: