Nemo fayil ɗin dbx daidai da Outlook Express babban fayil

Akwai hanyoyi guda uku don nemo fayil dbx daidai da an Outlook Express mail folda, kamar haka:

Hanyar 1: Duk na ka Outlook Express 5/6 manyan fayilolin wasiku da sakonni, da duk kungiyoyin rajistar ku da sakonninku an adana su a cikin babban fayil, wanda ake kira Ma'ajin Jaka, wanda za'a iya ƙayyade shi ta zaɓar Kayan aiki | Zaɓuɓɓuka | Kulawa | Ma'ajin Jaka in Outlook Express:

Nemo Jakar Adana

Sabili da haka, don nemo dbx fayil ɗin wani Outlook Express akwatin wasiku, don Allah je zuwa Ma'ajin Jaka a cikin Windows Explorer kuma sami fayil dbx mai suna iri ɗaya da babban fayil ɗin wasiku. Misali, da
Inbox.dbx fayil yana ƙunshe da saƙonnin da aka nuna a cikin akwatin saƙon Inbox a ciki Outlook Express, da
Fayil na Outbox.dbx yana dauke da sakonni wadanda ake nuna su a cikin babban akwatin sakon Outbox, da sauransu.

lura: Gaba ɗaya, Outlook Express zai yi amfani da daban-daban Ma'ajin Jakas don masu amfani daban-daban akan kwamfuta ɗaya.

Hanyar 2:
Hakanan zaka iya samun cikakkiyar hanyar fayil dbx daidai da an Outlook Express babban fayil na wasiku ta hanyar danna-dama da babban fayil din wasiku a ciki Outlook Express sannan ka danna Properties :

Kadarorin Jaka

Hanyar 3: Bugu da kari, zaku iya amfani da Windows Explorer's search aiki don nemo fayilolin .dbx, kamar haka:
1 Click Start menu
2 Click search abun menu sannan Don Fayiloli da Jakunkuna :

Bincika Fayiloli da Jakunkuna

3 Input
* .dbx azaman ma'aunin bincike kuma zaɓi wuraren da za'a bincika.
4 Click Bincika Yanzu don nemo duk fayilolin .dbx akan wuraren da aka ayyana.
5 In search Results, zaka iya samun fayilolin dbx da ake buƙata.

search Results