Akwai wasu abubuwa da ba'a so a cikin tsayayyen fayil na PST. Yadda za a kawar da su?

DataNumen Outlook Repair/DataNumen Exchange Recovery an tsara shi don bincika kowane baiti na fayil ɗin Outlook mai lalata kuma ya dawo da kowane ɓangaren bayanan da za'a iya dawo dasu, gami da gutsuttsarin bayanai, lost & abubuwan da aka samo, da abubuwan da aka share. Sabili da haka, a cikin fayil ɗin PST da aka dawo dasu, zaku iya samun ban da imel na yau da kullun, akwai kuma abubuwan da aka share, lost & abubuwan da aka samo, da abubuwan haɗin imel, kamar haɗe-haɗe. Muna yin wannan saboda most na abokan ciniki na iya samun duk waɗannan abubuwa masu amfani a gare su bayan bala'in bayanai ya auku.

Ana dawo da imel na yau da kullun kuma a mayar da su cikin manyan fayilolinsu na asali, kamar Inbox, Outbox, da dai sauransu Yayinda za a dawo da imel ɗin da ba al'ada ba kuma a ajiye su cikin manyan fayilolin "Recovered_Groupxxx"

Idan baku son abubuwan da ba al'ada ba, to, zaku iya yin haka kamar haka:

1. Start "DataNumen Outlook Repair"/"DataNumen Exchange Recovery"

2. Je zuwa shafin "Zaɓuɓɓuka".

3. Danna maɓallin "Advanced Zabuka" a ɓangaren hagu.

4. A cikin "Mayar da abubuwan da aka goge", cire alamar duk zaɓuka.

5. A cikin "Advanced Recovery" ƙungiyar, cire alamar zaɓuka duka.

6. Koma shafin "Gyara".

7. Sake gyara ainihin lalataccen PST /OST fayil.

8. Buɗe sabon tsayayyen fayil na PST. Za ka ga duk abubuwan da ba'a so sun ɓace.