Me ya sa DataNumen Disk Image?


#1 Yawan farfadowa

# 1 Maidawa
Rate

10+ Million Masu Amfani

Miliyan 10+
Masu amfani

Shekaru 20 na Kwarewa

20 + Shekarun
Experience

Garanti 100% Gamsuwa

100% Jin dadi
Garanti

Shaidar Abokan Cinikinmu

Musamman Mai Sauƙi


Zazzagewar KyautaShekaru 20+ Na Kwarewa
Saya yanzuGaranti 100% Gamsuwa

main Features


  • Goyan bayan kowane nau'in faifai da fayafai, gami da HDD, SSHD, SSD, USB flash drive, floppy disk, CD, DVD, Blu-ray, da dai sauransu.
  • Clone data daga al'ada ko gurɓatattun fayafai da fayafai.
  • Clone faifai masu yawa da tuƙi a cikin tsari.
  • Mayar da bayanan hoto zuwa faifai da faifai.
  • Sauya sassan da suka lalace tare da takamaiman bayanai.
  • Mafi dacewa don amfani dashi a madadin tsarin, maidowa, dawo da bayanai, forensics na kwamfuta, Da kuma binciken lantarki (ko e-discovery, eDiscovery).

Zazzagewar KyautaShekaru 20+ Na Kwarewa
Saya yanzuGaranti 100% Gamsuwa

Amfani DataNumen Disk Image don Kirkirar Hotuna don Direbobi da Fayafai


Start DataNumen Disk Image:

DataNumen Disk Image

lura: Kafin ƙirƙirar faifai ko hotunan faifai tare da DataNumen Disk Image, don Allah rufe kowane aikace-aikace.

Zaɓi drive ko faifai wanda za'a ƙirƙira hotonsa:

Zaɓi Disk ko Drive

Idan kun sanya a cikin kebul na USB, amma ba za ku iya ganin shi a cikin rumbun kwamfutarka ko jerin diski ba. Zaka iya danna Refresh button kuma sake gwadawa.

Na gaba, saita sunan fayil mai fitarwa:

Zaɓi Fayil mai fitarwa

Kuna iya shigar da sunan fayil ɗin hoto kai tsaye ko danna Browse maballin yin lilo da zaɓi fayil ɗin hoto.

danna Start Abun daji Maballin, kuma DataNumen Disk Image zai start rufe bayanan a cikin kayyadadden mashigar ko faifai, sannan ka adana su cikin fayil ɗin hoton fitarwa. Ci gaban mashaya

Ci gaban bar

zai nuna ci gaban clone.

Bayan aikin clone, idan an ƙirƙiri fayil ɗin hoto cikin nasara, zaku ga akwatin saƙo kamar haka:

Akwatin Sakon Nasara

Yanzu zaku iya amfani da hoton faifai don dalilai daban-daban, gami da:

  1. Yi amfani dashi azaman madadin asalin tuki ko faifai.
  2. Sake dawo da hoton zuwa asalin masarrafar ko faifai, ko zuwa ta daban ko faifai.
  3. Mai da bayanai daga hoton.
  4. Yi nazarin bayanai na yau da kullun akan hoton.

more Information


Menene fayil ɗin hoton diski?

Fayil ɗin hoton diski yawanci ainihin kwafin na'urar ajiya ne. Wasu tsari, kamar Tsarin hoto na ISO, Tsarin hoto na Nero NRG, Tsarin hoto na Apple DMG, da sauransu na iya ƙunsar wasu bayanan meta, ban da kwafin na'urar. Kuma wasu tsare-tsare na iya damfara bayanan don rage girman fayil ɗin. Na'urar ma'ajiyar tana iya zama faifan diski mai ƙarfi, ƙwanƙwasa mai ƙarfi, floppy faifai, faifan USB, CD, DVD, Blu-ray, da duk wasu na'urori waɗanda za su iya adana bayanai.

Hoton faifan ya ƙunshi duk abin da ke kan na'urar, gami da duk fayiloli, tsarin fayil da bayanan meta na tsarin aiki, da sauransu. Kuma yana da sauƙin sarrafa azaman fayil ɗaya.

Fayil ɗin hoton diski yana da dogon tarihi. A cikin 1960s, mutane sun yi amfani da shi don adana babban faifan diski zuwa tef ɗin maganadisu. Ya zama mafi shahara lokacin da floppy disks suka bayyana. A zamanin yau mutane suna amfani da shi don kowane nau'in kafofin watsa labaru da na'urori, tun daga kafofin watsa labaru na al'ada kamar na'urar gani, rumbun kwamfutarka, zuwa sabbin hanyoyin adana bayanai, irin su solid state drive da Blu-ray.

Menene bambanci tsakanin hoton diski da cloning diski?

Hoton diski zai kwafi bayanan na'urar ajiya zuwa fayil guda ɗaya, wanda ake kira fayil ɗin hoton diski.

Disk cloning (wanda ake kira kwafin diski) zai kwafi bayanan na'urar zuwa wata na'urar ajiya. Akwai hanyoyin kwafi guda biyu:

  1. Kwafi kai tsaye. Software yana kwafin bayanai daga na'urar tushen zuwa ga tarsami na'urar kai tsaye.
  2. Kwafi kai tsaye. Software yana kwafin bayanai daga na'urar tushen zuwa fayil ɗin hoton diski. Sannan yana kwafin bayanan daga fayil ɗin hoton diski zuwa ga tarsamun na'ura.

Kwafi kai tsaye yana da sauri. Koyaya, ba za ku iya amfani da wannan hanyar don yin babban kwafi ba. Misali, idan kana da kwamfutoci 100 kuma kana son ka rufe hard disk din da ke kwamfutar farko zuwa wadanda ke kan sauran kwamfutoci, yana da kyau ka yi amfani da hanyar kwafi kai tsaye.

Idan akwai wurare masu yawa na faifai kyauta akan na'urar, za ku kuma kwafa su zuwa fayil ɗin hoton?

Ee, kayan aikin mu zai ƙirƙiri hoto iri ɗaya na faifai na zahiri ko tuƙi. Don haka ainihin kwafin faifai ne ko tuƙi. Zai ƙunshi bayanan wuraren da aka yi amfani da su, da kuma wuraren kyauta. Lokacin da bayanan na'urar suka canza, girman fayil ɗin hoton diski zai zama iri ɗaya idan dai kun ƙirƙiri fayil ɗin hoton don na'urar iri ɗaya.

Wasu kayan aikin suna da aikin ƙirƙirar hoton tushen fayil. Yana ƙunshi fayilolin mai amfani kawai da bayanan meta na tsarin aiki. Girman fayil ɗin hoton zai zama ƙasa da hoto iri ɗaya. Amma kuna iya fuskantar al'amurra yayin dawo da shi.

Waɗanne tsarukan aiki ke tallafawa?

Currently, DataNumen Disk Image yana goyan bayan Microsoft Windows 95/98/ME/NT/2000/XP/Vista/7/8/8.1/10 da Microsoft Windows Server 2003/2008/2012/2016/2019. Yana goyan bayan duka 32bit da 64bit tsarin aiki.

Kuna goyan bayan Windows 11?

Mun gama gwada software ɗin hoton faifan mu akan Windows 11 kuma ba mu sami wasu batutuwan dacewa ba. Koyaya, ba mu sanar da tallafi ga Windows 11 akan takaddun mu da gidan yanar gizon mu ba.

Wadanne tsarin fayil ne ake tallafawa?

Kayan aikinmu za su rufe daren bayanan byte-by-byte akan rumbun kwamfutarka ko rumbun kwamfutarka. Tsarin cloning bashi da alaƙa da tsarin fayil. Don haka kayan aikin mu na iya aiki tare da kowane tsarin fayil.

Wadanne nau'ikan na'urorin ajiya ne ake tallafawa?

DataNumen Disk Image tana goyan bayan kowane nau'in na'urorin ajiya, gami da HDD (hard disk drive), SSHD, SSD, USB flash drive, CD, DVD, Blu-ray, da sauransu. Lura Hotunan kafofin watsa labarai na gani ana kiransu da fasaha a zahiri "Hotunan diski" maimakon "Hotunan diski".

Menene babban amfanin kayan aikin ku?

Tare da kayan aikin mu, zaku iya:

  1. Ajiye dukkan faifai ko tuƙi. Idan tsarin kwamfutar ku ya rushe, za ku iya dawo da tsarin ku tare da madadin hoton diski.
  2. Ƙirƙiri hoton rumbun kwamfutarka ko faifai. Sannan aiwatar da dawo da bayanai, bincike na kwamfuta, ko ganowar lantarki akan fayil ɗin hoton. Wannan ba zai lalata asalin rumbun kwamfutarka ko faifai ba.
  3. Kwafi drive ko faifai.
  4. Aiwatar da software zuwa kwamfuta ba tare da injin faifai na zahiri mai jituwa ba.

Zan iya hawa fayil ɗin hoton diski ɗinku azaman rumbun kwamfutarka?

Ee, zaku iya amfani da kayan aiki kyauta OSFM adadin don hawan hoton diski a matsayin rumbun kwamfutarka.

Sau nawa zan yi madadin tsarin?

Kullum muna ba ku shawarar amfani da kayan aikin mu don ƙirƙirar madadin tsarin kwamfuta kowane mako.

Kuna goyan bayan wariyar hoto na ƙari/bambanta?

Ajiyayyen kari/mabambanta yana tallafawa canje-canje ne kawai. Yi haƙuri, amma a halin yanzu software ɗin hoton diski ɗinmu na iya yin cikakken madadin kawai.

Shin kayan aikin ku na iya haɗa rumbun kwamfutarka?

Ee, zaka iya amfani DataNumen Disk Image don clone da rumbun kwamfutarka, kamar yadda a kasa:

  1. Start kayan aikin mu.
  2. Click clone tab. Rufe bayanan rumbun kwamfutarka na tushen zuwa fayil ɗin hoto.
  3. Click Dawo da tab. Mayar da fayil ɗin hoton zuwa ga tarsamun rumbun kwamfutarka.

Kuna goyon baya Hoton ISO, NRG, VHD, da tsarin DMG?

Hoton ISO tsari ne na hoton diski na gani wanda ya dogara da ma'aunin ISO 9660. NRG tsari ne na hoton diski na gani wanda mai amfani da Nero Burning ROM ya kirkira. VHD babban faifai ne mai kama-da-wane ko sigar tuƙi mai kama-da-wane da ake amfani da shi don injunan kama-da-wane. DMG shine tsarin fayil ɗin hoton diski na Apple wanda ake amfani dashi sosai a cikin tsarin macOS.

Yi haƙuri, amma a halin yanzu kayan aikin mu baya goyan bayan duk waɗannan tsarin. Fayil ɗin hoton ainihin kwafin rumbun kwamfutarka ne ko faifai. Kuma kayan aikin mu ba zai iya karanta fayilolin ISO, fayilolin NRG, fayilolin VHD, da fayilolin DMG ba.

Shin kayan aikin ku na iya adana rumbun kwamfyuta a cikin Linux ko Mac OS?

Ee, kayan aikinmu na iya. Koyaya, kuna buƙatar gudanar da kayan aikin mu a cikin tsarin Windows kuma ku bar shi ya yi clone na rumbun kwamfyuta a cikin Linux ko Apple Mac OS.

Shin za ku iya ƙirƙirar faifan bootable kamar Active LiveCD?

Yi haƙuri, amma a halin yanzu DataNumen Disk Image baya goyan bayan ƙirƙirar faifan taya kamar LiveCD.

Kuna iya canza fayil ɗin ISO zuwa fayil ɗin hoton diski?

Ee, kuna iya yin kamar haka:

  1. Windows 8+ yana goyan bayan aikin tuƙi na kama-da-wane. Yana iya hawa fayilolin ISO kai tsaye. Danna dama-danna fayil ɗin ISO kuma zaɓi Dutsen. Sa'an nan za ku ga sabon drive don fayil ɗin ISO.
  2. Yi amfani da kayan aikin mu don ƙirƙirar hoton diski don sabon faifan.
  3. Danna-dama sabon faifan kuma zaɓi Fita don cire fayil ɗin ISO.

Shin za ku iya ƙirƙirar hotuna don tuƙi a cikin injunan kama-da-wane?

Ee, zaku iya yin haka ta:

  1. Start injin kama-da-wane.
  2. Shigar da kayan aikin mu.
  3. Ƙirƙiri hoto don faifai ko tuƙi a cikin injin kama-da-wane.

 

Ƙarin Labarai a cikin Ilimi