Me ya sa DataNumen Access Repair?


#1 Yawan farfadowa

# 1 Maidawa
Rate

10+ Million Masu Amfani

Miliyan 10+
Masu amfani

Shekaru 20 na Kwarewa

20 + Shekarun
Experience

Garanti 100% Gamsuwa

100% Jin dadi
Garanti

Mayar da Moreari Fiye da Masu Gasarmu


DataNumen Access Repair vs. Kernel Access Repair, EasyRecovery Professional, Stellar Phoenix Access Recovery Software, da dai sauransu.

Matsakaicin Matsakaitawa

Haɗin Kwance

Ara koyo game da yadda DataNumen Access Repair smokes gasar

Shaidar Abokan Cinikinmu

Musamman Mai Sauƙi


Magani don Bin Kuskure gama gari Saboda Iso ga Bayanan Bayanai


mafita

KARA


Zazzagewar KyautaShekaru 20+ Na Kwarewa
Saya yanzuGaranti 100% Gamsuwa

main Features


  • Gyara Samun damar mdb da accdb fayilolin bayanai da aka kirkira ta Microsoft Access 95, 97, 2000, 2002(XP), 2003, 2007, 2010, 2013, 2016, 2019, 2021, Samun damar Office 365 da Microsoft 365.
  • Mai da tsarin da bayanan tebur a cikin bayanan bayanan Access na MS.
  • Mai da filayen MEMO da filayen OLE.
  • Mai da allunan da aka goge da kuma records a cikin bayanan bayanai.
  • Maida filayen lamba ta atomatik.
  • Maida tambayoyin, ciki har da umarnin SQL kamar "Share", "Saka cikin" da "Sabuntawa".
  • Mai da wasu bayanan bayanai, gami da fihirisa da alaƙa.
  • Mayar da rufaffen bayanan sirri na shiga bayanai.

Zazzagewar KyautaShekaru 20+ Na Kwarewa
Saya yanzuGaranti 100% Gamsuwa

Mai da Rumbun Bayanan Samun Bayanai tare da DataNumen Access Repair


fara DataNumen Access Repair.

DataNumen Access Repair 4.5

Lura: Da fatan za a rufe Microsoft Access kafin ku start da dawo da tsari ga duk lalace database fayil. Hakanan ya kamata ku rufe wasu aikace-aikacen da za su iya canza fayil ɗin bayanai na Access.

Bayan haka, zaɓi fayil ɗin Access mdb/acdb mai lalacewa ko lalacewa wanda kuke son gyarawa:

Zaɓi Database na Samun Bayani

Kuna iya shigar da sunan fayil kai tsaye ko bincika shi ta danna maɓallin Nemo kuma Zaɓi Fayil button.

DataNumen Access Repair zai adana bayanan da aka kwato ta atomatik ƙarƙashin fayil mai suna xxxx_fixed.mdb. xxxx yana wakiltar sunan fayil ɗin tushen lalacewa. Don haka, ƙayyadadden fayil ɗin zai zama MyAccessDB_fixed.mdb idan sunan fayil ɗin da ya lalace MyAccessDB.mdb. Koyaya, zaku iya sake suna idan kuna son:

DataNumen Access Repair Zaɓi Fayil ɗin inationofar

Kuna iya shigar da sunan fayil kai tsaye ko amfani da Nemo kuma Zaɓi Fayil maballin don zaɓar fayil ɗin ta lilo.

Next, za ka iya amfani da Start Gyarawa button don umarni DataNumen Access Repair don fara dubawa da gyara gurɓataccen fayil ɗin Access database. Mashigin ci gaba zai yi kama da haka:

DataNumen Access Repair Ci gaban bar

Akwatin saƙo mai kama da wannan zai bayyana idan fayil ɗin yana da ikon gyarawa:

DataNumen Access Repair Akwatin Sakon Nasara

A ƙarshe, bayan buga “Ok” yakamata ku iya buɗe bayanan mdb/acdb da aka gyara tare da Microsoft Access ko makamancin haka.

more Information


Shin akwai wata hanya ta kyauta don gyara gurɓatattun bayanai na Access?

Ee, MS Access yana da a Karami da Gyara mai amfani. Kuna iya amfani da shi don gyara ma'ajin bayanai tare da ƙananan ɓarna, kamar ƙasa:

  1. Rufe duk wasu aikace-aikacen da za su iya shiga cikin lalatattun bayanai.
  2. Start Access.
  3. A kan shafin samfuri, danna sau biyu Database Blank don ƙirƙirar rumbun adana bayanai.
  4. Sannan zaku iya ganin abubuwan menu suna bayyana a saman Access.
  5. Click fayil > Close don rufe blank database.
  6. Click Kayan Aikin Bayanai > Karamin da Gyara Database
  7. A cikin pop-up Database zuwa Karami Daga akwatin maganganu, zaɓi lalatar bayanan MS Access da za a gyara.
  8. Sa'an nan, a cikin pop-up Karamin Database Cikin akwatin maganganu, zaɓi wuri da sunan sabon fayil ɗin bayanai.
  9. Sa'an nan Access zai tattara tare da gyara gurbatattun bayanai, kuma ya fitar da bayanan da aka gano zuwa sabon fayil kamar yadda aka ƙayyade a mataki na 8.

Ayyukan "Ƙaramin Bayanan Bayanai da Gyara" na iya gyara cin hanci da rashawa kawai a cikin tebur. Idan harhada lambobin VBA a cikin bayananku sun lalace, ba zai yi aiki ba. Kuna iya gwada hanya mai zuwa don ƙaddamar da lambobin VBA da gyara cin hanci da rashawa:

  1. Ajiye bayanan bayananku na asali.
  2. Nemo "MSACCESS.EXE" akan kwamfutar ku ta gida.
  3. Kira MSACCESS.EXE daga wurinsa, tare da umarni/rubutuwa da kuma bayanan da za'a ruguza. Misali, don Samun shiga 2019, umarnin zai yi kama da haka:”C:\Faylolin Shirin (x86)\Microsoft Office tushen Office16MSACCESS.EXE” “D:MyCorruptDatabase.mdb” /decompile
  4. Sa'an nan Access zai buɗe rumbun adana bayanai, ya watsar da duk abubuwan da aka haɗa, kuma ya adana lambobin VBA kawai.
  5. Click fayil > info > Karamin & Gyara Database, Samun dama zai tattara kuma ya gyara maka bayanai na yanzu.

Aikin "Compact and Repair Database" zai kira da Hanyar CompactDatabase a cikin injin adana bayanai na Microsoft Jet, wanda zai yi ƙoƙarin buɗe ɓoyayyiyar bayanai kafin a haɗa shi. A wasu lokuta, hanyar ba za ta iya buɗe rumbun adana bayanai ba don haka ba za a iya ci gaba ba. A irin wannan yanayin, zaka iya gwada tsayawa kadai Jet m mai amfani, JETCOMP.exe. Ba zai yi ƙoƙarin buɗe ma'ajin bayanai ba kafin haɗawa. Don haka na iya aiki don shari'o'in ku.

Don bayanan bayanan da suka lalace sosai, hanyoyin da ke sama ba za su yi aiki ba. Kuna buƙatar amfani DataNumen Access Repair ayi aikin.

Menene fa'idodin kayan aikin ku akan sauran makamantan kayan aikin?

Akwai kayan aikin gyara bayanai masu kama da Access da yawa a kasuwa, kamar Gyaran Stellar don Samun shiga. Ko MS Access yana da ginanniyar aikin da zai iya gyara Fayilolin bayanai na Access tare da ƙananan ɓarna. Duk da haka, kayan aikin mu yana aiki da kyau fiye da duk sauran masu fafatawa a kasuwa.

Wadanne nau'ikan bayanan bayanai ne samfurinku zai iya dawo dasu?

Sakamakon yanzu DataNumen Access Repair yana goyan bayan dawo da duk allunan, bayanai, fihirisa, tambayoyi da alaƙa a cikin bayanan Access. Sauran abubuwan bayanai, irin su fom, VBA modules, macros ba su da tallafi tukuna.

Wadanne nau'ikan Access ne ake tallafawa?

Kayan aikin mu na dawo da bayanan mu yana goyan bayan gyara Fayilolin bayanai da Microsoft Access 95, 97, 2000, 2002(XP), 2003, 2007, 2010, 2013, 2016, 2019, da Samun damar Office 365. Duka fayil ɗin mdb da accdb. ana goyan bayan fayil.

Lokacin gyara bayanan Microsoft Access, kayan aikin mu baya buƙatar shigar da Dama akan kwamfutar gida. Yana iya samar da tsayayyen bayanai na Access a Access 95/97 ko Access 2000 format, wanda Access 95+ za a iya budewa.

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don gyara gurɓataccen fayil ɗin Database Access?

Akwai dalilai da yawa waɗanda zasu iya shafar lokacin cinyewa a cikin aikin gyaran fayil. A ƙasa muna zayyana wasu daga cikin most muhimman abubuwa:

  1. Girman fayil. Lokacin da ake mu'amala da manyan fayiloli, tsawon lokacin aikin dubawa da bincike na iya ƙaruwa sosai saboda shirinmu yana bincikar kowane byte a cikin fayil ɗinku sosai. Wannan na iya zama aiki mai ɗaukar lokaci sosai. Alal misali, gyaran 2GB Access database yawanci yana buƙatar kusan awa ɗaya.
  2. Tsarin hardware da software na tsarin kwamfutarka. Kwamfuta da ke da CPU mai sauri, ƙarin muryoyi da ƙarin ƙwaƙwalwar ajiya yawanci za ta yi sauri.
  3. Rufe duk sauran aikace-aikacen lokacin gyarawa. Zai cinye lokaci mai yawa da albarkatu don gyara babban fayil ɗin Access database. Don haka, ana ba da shawarar rufe duk wani aikace-aikacen lokacin amfani DataNumen Access Repair don gyara fayil ɗin.

Shin yana da mahimmanci a rufe Microsoft Access a cikin aikin gyaran?

Ee, ana ba da shawarar yin haka lokacin da kuka gyara ɓarnar fayil ɗin bayanan Access ɗin ku.

A zahiri, duk lokacin aikin gyara, kuna iya lura da Microsoft Access lokaci-lokaci starting up a bango, kuma daga baya rufewa da kanta. Ana sa ran wannan halin gaba ɗaya saboda kayan aikinmu za su yi amfani da injin bayanan Jet a cikin Microsoft Access, idan an shigar da shi akan injin gida.

Menene bukatun kayan aikin ku?

Da ke ƙasa akwai buƙatun software don kayan aikin dawo da bayanan mu:

Windows 95/98/ME/NT/2000/XP/Vista/7/8/8.1/10 ko Windows Server 2003/2008/2012/2016/2019. Duk tsarin 32bit da 64bit suna goyan bayan.

Ba a buƙatar samun damar Microsoft Office akan kwamfutar gida ba.

Me yasa fayil na Access ya lalace?

Akwai dalilai da yawa da za su haifar da lalata bayanan Access, kamar gazawar wutar lantarki, gazawar diski/drive, bugs software, kamuwa da cuta, harin fansa.

Mafi kyawun mafita don hana asarar bayanai shine adana bayananku akai-akai. Bugu da ƙari, samun gwani Samun damar kayan aikin dawo da bayanai a hannu ma yana da matukar mahimmanci, saboda zaku iya amfani da shi don gyara gurbatattun fayiloli da wuri-wuri.

Shin yana yiwuwa a adana bayanan a cikin Access 95/97 format?

Ee, don Allah yi kamar haka:

  1. Start kayan aikin gyaran fayil ɗin mu.
  2. Zaži “Zaɓuɓɓuka” tab
  3. Click "Zaɓuɓɓuka Na Cigaba" tab a cikin ɓangaren hagu.
  4. kafa "Tsarin bayanai na fitarwa" to "MS Access 95/97 format"
    5. Gyara gurbatattun bayanai na Access.
  5. Za a adana ƙayyadaddun bayanan bayanai a cikin Access 95/97 format.

Za a iya maido da allunan da aka goge ko bayanai a cikin bayanan Access?

Ee, ta tsohuwa, kayan aikin mu zai dawo da bayanan da aka goge da tebur a cikin bayanan Access tushen. Idan ka ga ba a dawo da bayanan da aka goge ba, to da fatan za a yi kamar haka:

  1. Start kayan aikin mu.
  2. Danna "Zaɓuɓɓuka" tab.
  3. Duba "Mai da Deleted Tables" don mai da Deleted Tables.
  4. Duba "Mai da Deleted records" don mai da Deleted records.
  5. Sake gyara gurbatattun bayanai na Access.
  6. Za ku ga tebur da aka goge kuma an dawo da bayanan. Idan ba haka ba, to, allunan da aka goge ko bayanan sun wuce murmurewa, saboda lalatar fayil ɗin.

Ƙarin Labarai a cikin Ilimi